தமிழ்நாடு அனைத்து நாதஸ்வர தவில் கலைஞர்கள் முன்னேற்ற சங்கம் மாநில மாநாடு

தமிழ்நாடு அனைத்து நாதஸ்வர தவில் கலைஞர்கள் முன்னேற்ற சங்கம் மாநில மாநாடு

தமிழ்நாடு அனைத்து நாதஸ்வர தவில் கலைஞர்கள் முன்னேற்ற சங்கம் மாநில மாநாடு

தமிழ்நாடு அனைத்து நாதஸ்வர தவில் கலைஞர்கள் முன்னேற்ற சங்கம் மாநில மாநாடு நடைபெற்றது . இந்நிகழ்ச்சியில் சிறப்பு அழைப்பாளாராக தி.நகர் சட்டமன்ற உறுப்பினர் தி.நகர் சத்யா கலந்து கொண்டார். மேலும் கௌரவத் தலைவர் டாக்டர் மாம்பலம் எம் .கே ,எஸ் .சிவா , தமிழ்நாடு அனைத்து நாதஸ்வர தவில் கலைஞர்கள் முன்னேற்ற சங்கத்தின் நிறுவனர் தலைவர் எஸ். பத்மநாபன் , துணைத்தலைவர் வடபழனி எஸ் .வடிவேலு , செயலாளர் டி.எஸ் .பிரபு , துணை செயலாளர் பாலமுருகன், இணைச் செயலாளர் கோவிந்தராஜ் ,பொருளாளர் ஆர். கோட்டி, மற்றும் உயர்மட்ட கமிட்டி கமிட்டி நிர்வாகிகள் கலந்து கொண்டனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.