தமிழ்நாடு தொடக்கப்பள்ளி ஆசிரியர்கள் கூட்டணி சார்பாக 20 அம்ச கோரிக்கைகளை வலியுறுத்திஉண்ணா விரத போராட்டம்.

தமிழ்நாடு தொடக்கப்பள்ளி ஆசிரியர்கள் கூட்டணி சார்பாக 20 அம்ச கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி தமிழ்நாடு அரசின் கவனத்தை ஈர்க்கும் வகையில் சென்னை எழும்பூர் ராஜரத்தினம் விளையாட்டு அரங்கம் அருகில் மாநில தலைவர் மு. லட்சுமி நாராயணன் தலைமையில் உண்ணாவிரத போராட்டம் நடைபெற்றது . இந்த உண்ணாவிரத போராட்டத்தை அகில இந்திய “டீ” பிரிவு அலுவலர் அகில இந்திய தலைவர் கணேசன் தொடக்கி வைத்தார்.

மேலும் மாநிலப் பொருளாளர் இரா. குமார் , டி.இ.எஸ்.டி. எஃப் பொதுச் செயலாளர் நா .ரங்கராஜன் , தமிழக அரசு அலுவலர் ஒன்றியம் மாநில தலைவர் த.அமிர்தகுமார் , அரசு ஊழியர்கள் சங்கம் மாநிலத்தலைவர் சு.தமிழ்ச்செல்வி மேலும் நிர்வாகிகள் மாரியப்பன், வில்சன் பர்ணபாஸ் , அ. சுதாகரன், இரா . ஆறுமுகம் மற்றும் மாவட்ட மாநில நிர்வாகிகள் உட்பட 1000 க்கம் மேற்பட்டோர் இந்த உண்ணாவிரத போராட்டத்தில் பங்கு பெற்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Social media & sharing icons powered by UltimatelySocial
WhatsApp